

CHAMA CHA USHIRIKA CHA AKIBA NA MIKOPO MBEYA UWSA
NAMBA YA KUANDIKISHWA MBR 914, S.L.P. 2932
FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA DHARURA

Jina la Mwombaji _____

Anuani _____

Simu Na..... Nambari ya usajili

1. Kiasi kinachoombwaTsh.....Kwa maneno
.....
2. Mkopo huu nitaulipa kwa kipindi cha Miezi Pamoja na Riba ambayo ni sawa naTsh..... kwa kila Mwezi wa marejesho
3. Madhumuni ya Mkopo huu ni
.....
4. Sidaiwi/Nadaiwana Chama (Eleza kwa ufupi)
.....
5. Dhamana ya Mkopo huu ni:
 - a. Mshahara
 - b. Akiba
 - c. Dhamana nyingine
6. WADHAMINI

Jina	Net Pay Pass Book No.	Saini
(i)		
(ii).....		
(iii).....		
7. Nathibitisha kuwa yoteniliyoeleza hapo juu ni kweli tupu.
Saini Tarehe
8. AFISA UTUMISHI
Nathibisha kuwa huyu mwanachama anastahili/hastahili kupat amkopo huu
Kwa sababu.....
Saini Tarehe
9. KamatiyaMikopo
 - (i) Amekubaliwa/amekataliwaTsh..... Kama alivyoomba.Imebadilishwa na kuwaTsh..... kwa sababu ya
.....
 - (ii) Saini ya K/Mikopo Tarehe
Saini ya K/Mikopo..... Tarehe
 - (iii) Faida juu ya mkopo ni Makatojumlakwamwezi
Tshs
 - (iv) Mwenyekiti: Saini..... Tarehe
Katibu: Saini Tarehe
 - (v) Mweka hazina: Saini Tarehe